12A2 SMALL HOUSE
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

DIỄN DÀN THẢO LUẬN VÀ HỌC TẬP

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» không gì là đơn giản
by tinhdoi_đđ Sun Jan 08, 2012 10:21 pm

» THÔNG BÁO VỀ VIỆC HỌP LỚP (TẾT 2011)
by tinhdoi_đđ Fri Nov 18, 2011 11:51 am

» [Góp ý]Cuộc cách mạng Forum Lớp
by nhankiemtuqn Mon Nov 07, 2011 10:46 am

» chào mọi người
by tinhdoi_đđ Mon Sep 05, 2011 7:47 pm

» bóng đá_thể thao vua
by Nguyễn Hệu Fri Aug 26, 2011 9:44 pm

» NHẬT KÍ CỦA 1 CHỦ TIỆM NET( ngố thiệt!)
by Nguyễn Hệu Mon Jul 04, 2011 11:03 pm

» [Thông báo] Cuối tháng 6 này nhậu hoành tráng nha!
by taolatien Fri Jun 10, 2011 6:14 am

» sơn my color chống meo mốc ...sơn lại tường đi!!
by tear.kute Tue Jun 07, 2011 2:18 am

» thông báo đi chơi đầu năm
by angel Mon Feb 28, 2011 10:38 pm

» XÔNG ĐẤT ĐÂY!!!!!!!!!!!!!1
by angel Fri Feb 18, 2011 7:36 pm

Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!!

Go down 
Admin
sunflowers_ht04
vsv.closefriend
angel
anhdaden_day
9 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
anhdaden_day
Trung tá
Trung tá
anhdaden_day

Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!!   Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!! I_icon_minitimeSun Jan 02, 2011 5:07 pm

Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!! Upanh
Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!! 1
Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!! 2
Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!! 3
Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!! 4
Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!! 5
Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!! 6
Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!! 7

Ko biết pà kon chọn đc mẫu áo và tiến hành làm áo chưa nữa..dạo này ít lên mạng nên ko dùng photoshop làm được..hic cái này là Phú làm...tui up lên pà kon cho ý kiến...miễn chê nha....
anhdaden_day
Trung tá
Trung tá
anhdaden_day

Bài gửiTiêu đề: Re: Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!!   Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!! I_icon_minitimeSun Jan 02, 2011 5:22 pm

?
angel
Thượng Tá
angel

Bài gửiTiêu đề: Re: Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!!   Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!! I_icon_minitimeSun Jan 02, 2011 5:38 pm

Cái màu trắng đc đó, nhưng màu lớp mình có nhiều vị mê đấu bò hơn nên chọn màu đỏ rồi, những chàng trai trên sân bóng sẽ là những chú bò chiến, xin chia buồn nha, t cũng buồn lắm
vsv.closefriend
ĐẠI TÁ
ĐẠI TÁ

Bài gửiTiêu đề: Re: Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!!   Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!! I_icon_minitimeSun Jan 02, 2011 7:16 pm

mấy mẫu này cũng dc đó, phải tự thiết kế ko vậy, đổi màu khác thử dc ko, vì nếu in nhiều màu thì tốn tiền lắm với lại màu trắng đá banh dơ lắm- như ô Tuyến thì lớp mình toàn bò tót với trâu lăn thui Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!! 898644
angel
Thượng Tá
angel

Bài gửiTiêu đề: Re: Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!!   Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!! I_icon_minitimeSun Jan 02, 2011 8:04 pm

Tự thiết kế đó bà. Ý tui là mấy người xem sân bóng là một đấu trường đấu bò tót nên chọn màu đỏ thui. K phải t nói lớp mình là trâu bò. Chỉ có bà ngĩ vậy đó
angel
Thượng Tá
angel

Bài gửiTiêu đề: Re: Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!!   Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!! I_icon_minitimeSun Jan 02, 2011 8:07 pm

Chỉ có màu đen với màu đỏ, chữ a2 màu tím chứ mấy mà nhìu màu gì?
sunflowers_ht04
Trung tá
Trung tá
sunflowers_ht04

Bài gửiTiêu đề: Re: Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!!   Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!! I_icon_minitimeSun Jan 02, 2011 8:16 pm

Minh mac mau do chung to minh dung si dau bo con doi thu moi la bo tot chu. Vi bo tot thay mau do moi nhao vo thi dau voi lop minh chu.haha
May mau tren cung duoc. Mau trang thi dep nhung da banh nhanh do lam. Mau xanh hay mau vang thay hok on cho lam.thoj thj do den dj.
Admin
ĐẠI TÁ
ĐẠI TÁ
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!!   Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!! I_icon_minitimeSun Jan 02, 2011 8:27 pm

[quote="anhdaden_day"]

Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!! 5
tui thích mẫu này.
màu xanh là màu hi vọng, hòa mình vào thiên nhiên. khỏi chói như màu đỏ, quá nổi.
https://12a2meetshare.forumvi.com
anhdaden_day
Trung tá
Trung tá
anhdaden_day

Bài gửiTiêu đề: Re: Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!!   Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!! I_icon_minitimeSun Jan 02, 2011 9:09 pm

Chứ thích màu j đây...cứ cho ý kiến...tui chỉnh lại sau........
angel
Thượng Tá
angel

Bài gửiTiêu đề: Re: Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!!   Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!! I_icon_minitimeSun Jan 02, 2011 9:11 pm

Màu trắng đi, ủng hộ hết mình
angel
Thượng Tá
angel

Bài gửiTiêu đề: Re: Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!!   Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!! I_icon_minitimeSun Jan 02, 2011 9:13 pm

sunflowers_ht04 đã viết:
Minh mac mau do chung to minh dung si dau bo con doi thu moi la bo tot chu. Vi bo tot thay mau do moi nhao vo thi dau voi lop minh chu.haha
May mau tren cung duoc. Mau trang thi dep nhung da banh nhanh do lam. Mau xanh hay mau vang thay hok on cho lam.thoj thj do den dj.
đá bóng chứ không phải đấu bò nha! màu đỏ thì nữ rất thik, ông cũng thik màu đỏ ah', hôm trước thấy ông có vẻ hào hứng ủng hộ màu đỏ ah'
angel
Thượng Tá
angel

Bài gửiTiêu đề: Re: Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!!   Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!! I_icon_minitimeSun Jan 02, 2011 9:14 pm

ah! áo có cổ đẹp hơn, lịch sự hơn đó
anhdaden_day
Trung tá
Trung tá
anhdaden_day

Bài gửiTiêu đề: Re: Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!!   Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!! I_icon_minitimeSun Jan 02, 2011 9:16 pm

mạng tao viettel cùi bắp quá...chạy như rùa bò..hic màu trắng chắc bọn nó hẻm đồng tình đâu...chắc nó phản đối gay gắt đó pa...hic học bài hẻm zô...chắc tui môn max
angel
Thượng Tá
angel

Bài gửiTiêu đề: Re: Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!!   Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!! I_icon_minitimeSun Jan 02, 2011 9:16 pm

còn nữa, áo lớp còn dùng về sau nữa k phải chỉ để đá bóng k đâu, nên nghĩ thoáng một tí đi, bo bo theo khuôn mẫu hoài chán lắm.
anhdaden_day
Trung tá
Trung tá
anhdaden_day

Bài gửiTiêu đề: Re: Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!!   Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!! I_icon_minitimeSun Jan 02, 2011 9:18 pm

chat box chém gió hẻm dc ta...
angel
Thượng Tá
angel

Bài gửiTiêu đề: Re: Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!!   Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!! I_icon_minitimeSun Jan 02, 2011 9:19 pm

anhdaden_day đã viết:
mạng tao viettel cùi bắp quá...chạy như rùa bò..hic màu trắng chắc bọn nó hẻm đồng tình đâu...chắc nó phản đối gay gắt đó pa...hic học bài hẻm zô...chắc tui môn max
Đứa nào phản đối cứ pm cho t, thêm cổ vô đi nha Like a Star @ heaven
anhdaden_day
Trung tá
Trung tá
anhdaden_day

Bài gửiTiêu đề: Re: Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!!   Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!! I_icon_minitimeSun Jan 02, 2011 9:23 pm

cứ dựa trên ý kiến, mặt = chung thui...để coi ý kiến của anh em thử ..mà chắc là màu đỏ oy...hic tao cũng thix màu xanh của FC Barcedona hơn..po tay
angel
Thượng Tá
angel

Bài gửiTiêu đề: Re: Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!!   Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!! I_icon_minitimeSun Jan 02, 2011 10:51 pm

anhdaden_day đã viết:
cứ dựa trên ý kiến, mặt = chung thui...để coi ý kiến của anh em thử ..mà chắc là màu đỏ oy...hic tao cũng thix màu xanh của FC Barcedona hơn..po tay
Ẹc t thik màu trắng của real hơn đó
anhdaden_day
Trung tá
Trung tá
anhdaden_day

Bài gửiTiêu đề: Re: Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!!   Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!! I_icon_minitimeMon Jan 03, 2011 1:52 pm

hic hic hem thay ai cho y kienzay troi....co tui voi ku tuyen thi po tay.kum oy
angel
Thượng Tá
angel

Bài gửiTiêu đề: Re: Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!!   Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!! I_icon_minitimeMon Jan 03, 2011 7:13 pm

co ai vo dau ma y kien gi chu
sunflowers_ht04
Trung tá
Trung tá
sunflowers_ht04

Bài gửiTiêu đề: Re: Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!!   Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!! I_icon_minitimeMon Jan 03, 2011 7:48 pm

angel đã viết:
ah! áo có cổ đẹp hơn, lịch sự hơn đó
đá bóng mà bố dòi lịch sự.
real chơi màu trắng là vì người ta đá sân cỏ đàng hoàng. có té xuống cũng hok thấy dơ. chư ông thử nghĩ sân ngoài quê mình là sân cỏ chắc. té xuống 1 cái là cái áo từ màu trắng chuyển sang màu gì liền chứu ho còn là màu trắng nữa.
còn tui chọn màu đỏ là vì nó là màu nồng nhiệt thôi. việt nam mình khi thi đấu ở trong nước vẫn mặt màu đỏ đó thôi.
về hoa văn với cách thiết kế của thịnh tui hok có ý kiến gì hết. nhưng mà áo có cổ với lại màu trắng tui thấy hok ổn. đó là cách cảm nhận riêng của tui.
Admin
ĐẠI TÁ
ĐẠI TÁ
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!!   Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!! I_icon_minitimeMon Jan 03, 2011 8:16 pm

sunflowers_ht04 đã viết:

đá bóng mà bố dòi lịch sự.
real chơi màu trắng là vì người ta đá sân cỏ đàng hoàng. có té xuống cũng hok thấy dơ. chư ông thử nghĩ sân ngoài quê mình là sân cỏ chắc. té xuống 1 cái là cái áo từ màu trắng chuyển sang màu gì liền chứu ho còn là màu trắng nữa.
còn tui chọn màu đỏ là vì nó là màu nồng nhiệt thôi. việt nam mình khi thi đấu ở trong nước vẫn mặt màu đỏ đó thôi.
về hoa văn với cách thiết kế của thịnh tui hok có ý kiến gì hết. nhưng mà áo có cổ với lại màu trắng tui thấy hok ổn. đó là cách cảm nhận riêng của tui.

đúng đó màu trắng thì đẹp nhưng mà đễ dơ thiệt.
ps: mà áo này là cả lớp chứ đâu phải dành riêng cho đá banh ko. mà có cổ cũng đẹp, vì ngoài đá banh còn mặc đi họp lớp nữa.
https://12a2meetshare.forumvi.com
chủ nợ
Trung tá
Trung tá
chủ nợ

Bài gửiTiêu đề: Re: Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!!   Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!! I_icon_minitimeTue Jan 04, 2011 11:27 am

uhm, co co cung duoc. tinh hinh nay chac chon mau do di,mau do it bi phan doi nhat
chủ nợ
Trung tá
Trung tá
chủ nợ

Bài gửiTiêu đề: Re: Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!!   Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!! I_icon_minitimeTue Jan 04, 2011 11:34 am

nhung tui so co co thi lai mac tien,chieu nay di hoi gia thu. tien thi ko thay dau, chi duoc cái cãi nhau chí chóe la gioi. 10/1 nay tui di in do,gio toi chung do ma van chua thong nhat thi tui chon dai 1 mau roi di in do, lop minh lon xon nhứt dau wa! ah,nhớ nhan tin chon size cho tui nha, de tui biet con di dat in. KHAN TRUONG GIUM DI!! làm ăn lôi thôi wa,hết chịu nỗi,chỗ nào cũng toàn thấy cãi ma kô duoc cai j hết Like a Star @ heaven
chủ nợ
Trung tá
Trung tá
chủ nợ

Bài gửiTiêu đề: Re: Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!!   Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!! I_icon_minitimeTue Jan 04, 2011 11:41 am

nhung tui so ao co co mac tien hon do.chieu nay di tham khao gia thu. lop minh lam an loi thoi wa,tien thi ko thay dau ma chi toan cai nhau la gioi ah.10/1 tui di in, gio toi chung do ma van chua thong nhat thi tui se chon dai 1 mau di in,pa kon nhan tin chon size cho tui nha,KHAN TRUONG GIUM!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!!   Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!! I_icon_minitime

Pà kon xem thử mẫu áo này thử và cho ý kiến nha !!!!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Ý KIẾN HAY ĐÂY!!!!!!!
» Điều kiện vào danh sách truy nả!!!