12A2 SMALL HOUSE
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

DIỄN DÀN THẢO LUẬN VÀ HỌC TẬP

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» không gì là đơn giản
by tinhdoi_đđ Sun Jan 08, 2012 10:21 pm

» THÔNG BÁO VỀ VIỆC HỌP LỚP (TẾT 2011)
by tinhdoi_đđ Fri Nov 18, 2011 11:51 am

» [Góp ý]Cuộc cách mạng Forum Lớp
by nhankiemtuqn Mon Nov 07, 2011 10:46 am

» chào mọi người
by tinhdoi_đđ Mon Sep 05, 2011 7:47 pm

» bóng đá_thể thao vua
by Nguyễn Hệu Fri Aug 26, 2011 9:44 pm

» NHẬT KÍ CỦA 1 CHỦ TIỆM NET( ngố thiệt!)
by Nguyễn Hệu Mon Jul 04, 2011 11:03 pm

» [Thông báo] Cuối tháng 6 này nhậu hoành tráng nha!
by taolatien Fri Jun 10, 2011 6:14 am

» sơn my color chống meo mốc ...sơn lại tường đi!!
by tear.kute Tue Jun 07, 2011 2:18 am

» thông báo đi chơi đầu năm
by angel Mon Feb 28, 2011 10:38 pm

» XÔNG ĐẤT ĐÂY!!!!!!!!!!!!!1
by angel Fri Feb 18, 2011 7:36 pm

Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình?????????

Go down 
4 posters

Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết và nhiệt tình của lớp mình?????????
Rất tốt!
Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình????????? I_vote_lcap0%Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình????????? I_vote_rcap
 0% [ 0 ]
Khá tốt!
Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình????????? I_vote_lcap0%Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình????????? I_vote_rcap
 0% [ 0 ]
Bình thường!
Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình????????? I_vote_lcap20%Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình????????? I_vote_rcap
 20% [ 1 ]
Tệ!
Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình????????? I_vote_lcap40%Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình????????? I_vote_rcap
 40% [ 2 ]
Rất tệ!
 0% [ 0 ]
Đoàn kết chỉ ở mức độ nhóm.EX: G9!
Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình????????? I_vote_lcap40%Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình????????? I_vote_rcap
 40% [ 2 ]
Chủ yếu là đánh lẻ, chơi kute!
 0% [ 0 ]
Cần phải cố gắng nêu cao tinh thần đoàn kết hơn nữa!
 0% [ 0 ]
Tổng số bầu chọn : 5

Tác giảThông điệp
anhdaden_day
Trung tá
Trung tá
anhdaden_day

Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình?????????   Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình????????? I_icon_minitimeMon Aug 09, 2010 10:19 pm

A2 luôn nêu cao tinh thần đoàn kết và chia sẻ !!!

Từ xưa đến nay, ai trong chúng ta cũng đều biết rằng đoàn kết sẽ tạo nên sức mạnh.Một cánh én không làm nên mùa xuân, có được biển bao la là do trăm sông đổ ra, sông có lớn là từ nghìn con suối nhỏ.Tập thể A2 được tạo nên từ những con người riêng lẽ, nhỏ nhoi, trong đó có bạn, có tôi và tất cả mọi người là thành viên của lớp.Chúng ta đã, đang và sẽ cùng chung tay xây đựng một tập thể A2 vững mạnh.

Một ngôi sao chẳng sáng đêm
Một thân lúa chín chẵng nên mùa màng
Một người đâu phải nhân gian
Sống chăng một đốm lửa tàn mà thôi
.
Các bạn biết không? Đoàn kết nhiều người lại tạo thành một team, một team đoàn kết, một sức mạnh tập thể thì không có dự án nào là khó cả.Các bạn hãy sống như “Con ong làm mật yêu hoa,Con cá bơi yêu nước,Con chim ca yêu trời”, hoà mình vào nơi đó và nơi đó bao dung chở che cho bạn, bạn sẽ cảm nhận được thật nhiều điều tươi đẹp.”Vẫn biết cuộc đời còn nhiều điều không thể, Cớ sao mình không thể quyết tâm?”.

Hãy đến với nhau, đến với G9 – đoàn kết và chia sẻ.Chúng ta sẽ thành công và hạnh phúc trong cuộc sống này.

Bài viết được copy từ nhiều web...

Đoàn kết, đoàn kết, đại đoàn kết-Thành công, thành công, đại thành công

vsv.closefriend
ĐẠI TÁ
ĐẠI TÁ

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình?????????   Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình????????? I_icon_minitimeThu Aug 12, 2010 5:04 pm

quái! sao ô post lên mà ko bình chọn ji hết dậy
dạo này forum vắng vẻ quá
t ở nhà ko bit làm ji, suốt ngày online ma ko gặp ai hết, hix
:yociexpress09
ai cũng nói forum cùi bắp mà ko ai xây dựng ji cho nó thì nó cũng cứ mãi là cùi bắp thui
Admin
ĐẠI TÁ
ĐẠI TÁ
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình?????????   Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình????????? I_icon_minitimeMon Sep 06, 2010 11:39 pm

tui đã bình chọn rồi đó. chắc là bình thường wa Smile
https://12a2meetshare.forumvi.com
vsv.closefriend
ĐẠI TÁ
ĐẠI TÁ

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình?????????   Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình????????? I_icon_minitimeTue Sep 07, 2010 7:36 pm

Thế là admin đã trở lại nhưng các mem lũ lượt ra đi.nghjch cảnh.độc thoại thuj admjn
Admin
ĐẠI TÁ
ĐẠI TÁ
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình?????????   Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình????????? I_icon_minitimeFri Sep 10, 2010 4:15 pm

Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình????????? 118124 mọi người ra đi rồi ah, chắc là hè nên mọi người rãnh còn chuẩn bị học thì mọi người cố gắng học nhỉ. Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình????????? 886119
angel
Thượng Tá
angel

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình?????????   Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình????????? I_icon_minitimeMon Sep 13, 2010 6:47 pm

[b][i]Tình đoàn kết của lớp mình rất là tệ. Chỉ được một vài thành viên thui
vsv.closefriend
ĐẠI TÁ
ĐẠI TÁ

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình?????????   Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình????????? I_icon_minitimeMon Sep 13, 2010 8:45 pm

48 nhân mà chỉ có 3 nhân đánh giá! đủ bít
Admin
ĐẠI TÁ
ĐẠI TÁ
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình?????????   Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình????????? I_icon_minitimeMon Sep 13, 2010 9:38 pm

closefriend nói thế sao ko chịu làm ji đó mà sao cứ nói thế vậy, hành động thử đi. kêu gọi tham gia chẳng hạn. cần năng tuyên truyền đi chứ. Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình????????? 118124
angel
Thượng Tá
angel

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình?????????   Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình????????? I_icon_minitimeTue Sep 14, 2010 2:39 pm

Cần phải làm gì để phát triển diễn đàn chứ, không lẽ chấp nhận như vậy ah! yêu cầu tất cả mọi người phải thường xuyên online, bớt chút times để ghé vào diễn đàn Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình????????? 950122
Admin
ĐẠI TÁ
ĐẠI TÁ
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình?????????   Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình????????? I_icon_minitimeTue Sep 14, 2010 8:20 pm

do nhiều thành viên lớp mình nhà cũng ko có máy tính và nối mạng nữa nên việc này cũng hơi khó.
vsv.closefriend
ĐẠI TÁ
ĐẠI TÁ

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình?????????   Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình????????? I_icon_minitimeThu Sep 16, 2010 5:20 pm

@admin: kêu gọi mà có ai đâu, đứa nào cũng chê. 3 kẻ điên còn sót lại. nhớ ngày nào còn tranh giành cấp bậc, giờ chẳng còn ai mà đọ sức nữa. buồn 5s.hix
Surprised Surprised
angel
Thượng Tá
angel

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình?????????   Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình????????? I_icon_minitimeThu Sep 16, 2010 5:24 pm

ai điên hả, những ngừi còn lại mới đáng đc tôn trọng chứ điên cái gì. cấp bậc trung tá ai tranh dành với bà cho nổi
Admin
ĐẠI TÁ
ĐẠI TÁ
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình?????????   Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình????????? I_icon_minitimeThu Sep 16, 2010 9:25 pm

vsv.closefriend đã viết:
@admin: kêu gọi mà có ai đâu, đứa nào cũng chê. 3 kẻ điên còn sót lại. nhớ ngày nào còn tranh giành cấp bậc, giờ chẳng còn ai mà đọ sức nữa. buồn 5s.hix
Surprised Surprised
vậy cho 1 cái 4rum demo thử coi,coi thử nó hoàn hảo đến mức nào!Smile @đứa nào mà chê vậy?? Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình????????? 44694
angel
Thượng Tá
angel

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình?????????   Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình????????? I_icon_minitimeThu Sep 16, 2010 10:47 pm

Vi du nhu nguoiquangngai.vn do, no la forum lon nhung giao dien don gian de hiu de su dung do, hjhj
angel
Thượng Tá
angel

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình?????????   Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình????????? I_icon_minitimeThu Sep 16, 2010 10:48 pm

nhung ma koi ki thi thay 4rum cua minh cung dc ui
Admin
ĐẠI TÁ
ĐẠI TÁ
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình?????????   Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình????????? I_icon_minitimeFri Sep 17, 2010 9:48 pm

forum đó là 4rum viết bằng ngôn ngữ khác với lại sử dụng host và domain có phí. còn chúng ta chỉ dùng free thôi ah.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình?????????   Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình????????? I_icon_minitime

Bạn đánh giá thế nào về tinh thần đoàn kết của lớp mình?????????
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Clip tỏ tình cực lãng mạn !!
» LỚP MÌNH CÓ MEM BỊ MỔ RUỘT THỪA
» Ảo thuật độc đáo, có thể “Đọc được suy nghĩ của bạn” thông qua màn hình máy tính
» AntiFreeze - Giải pháp cứu trợ hiệu quả khi máy tính bị treo
» Ra mắt mục này cho anh em cùng giới thiệu về mình